ห้องเรียนเสมือนจริง
มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์ วิทยาเขตปัตตานี
OAS:Learning Management System

MOODLE: Modular Object-Oriented Dynamic Learning Environment
OAS » กระดานเสวนา » ถาม - ตอบ ปัญหาในการใช้ » เพลงประจำvc ชื่อว่าเพลงอะไรครับ

เพลงประจำvc ชื่อว่าเพลงอะไรครับ
โดย ศุภพงศ์ เชิงดี - พฤหัสบดี, 8 กรกฎาคม 2010, 12:39PM

คือทราบแต่ว่าร้องโดย พี่อัสนี-วสันต์ และพี่แอ๊ด

เพลงนี้เพราะมากๆ แต่ไม่ทราบว่าชื่อเพลงอะไร

รบกวนตอบด้วยครับยักคิ้ว

ตอบ  

คุณยังไม่ได้เข้าสู่ระบบค่ะ (เข้าสู่ระบบ)
OAS