ห้องเรียนเสมือนจริง
มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์ วิทยาเขตปัตตานี
OAS:Learning Management System

MOODLE: Modular Object-Oriented Dynamic Learning Environment
OAS » กระดานเสวนา » ถาม - ตอบ ปัญหาในการใช้ » ไม่ขึ้นชื่อเวลาใช้งาน vc ค่ะ ช่วยด่วนค่ะ

ไม่ขึ้นชื่อเวลาใช้งาน vc ค่ะ ช่วยด่วนค่ะ
โดย Noname Nosurname - พุธ, 23 กุมภาพันธ์ 2011, 09:16AM

อาจารย์ค่ะ หนูมีปัญหาเวลาใช้งาน vc ค่ะ คือไม่ขึ้นชื่อทำให้มีปัญหาค่ะเวลาทำแบบฝึกหัด อาจารย์เขาเช็คชื่อคนที่ทำแบบฝึกหัดใน vc แต่หนูแบบฝึกหัดแล้ว แต่ vc ไม่ขึ้นชื่อ หนูมีความต้องการให้อาจารย์ช่วย

ชื่อ นางสาว อาอีเสาะ แวมายิ

ขอความกรุณอาจารย์ช่วยแก้ชื่อให้หนูด้วยนะค่ะ

ตอบ  

คุณยังไม่ได้เข้าสู่ระบบค่ะ (เข้าสู่ระบบ)
OAS